Quạt hút âm trần nối ống gió Nedfon BPT10-13H20-A
Mã sản phầm:BPT10-13H20-A
Thương hiệu:Nedfon
Đường kính cánh:120mm
Công suất:20W
Lưu lượng:120 m3/h
Điện áp:220V
Bảo hành:12 Tháng
Tình trạng kho:Còn hàng
Giá: Liên hệ
Chính sách đổi trả sản phẩm trong vòng 07 ngày
Giao hàng tận nơi, vận chuyển toàn quốc
Thanh toán linh hoạt
Quạt hút âm trần nối ống gió Nedfon BPT10-13H20-A có gì nổi bật?
Công nghệ hiện đại
Vận hành ổn định, tiết kiệm điện năng
Quat-hut-am-tran-noi-ong-gio-nedfon-dpt10-13h20-a
Nên mua quạt thông gió âm trần Nedfon BPT10-13H20-A ở đâu?
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Quạt hút âm trần nối ống gió Nedfon BPT10-13H20-A”
Thông số sản phẩm
Kiểu quạt
Quạt thông gió 1 chiều
Công suất
20W
Lưu lượng gió
120m3/h
Nguồn điện áp
220V/50Hz
Kích thước
Đường kính cánh 120mm